logo

Ghi danh học trực tiếp

Ghi danh học Online New

Cách thanh toán

Mua sách Revit điện tử

Địa điểm trung tâm Revit NPD

Thông báo

Icon
Error

nguyenbichloan Offline
#1 Đã gửi : 31/08/2014 lúc 05:05:20(UTC)
nguyenbichloan

Danh hiệu: Administration

Nhóm: CKFinder_UserRole, Administrators
Gia nhập: 09-04-2013(UTC)

Trung tâm đào tạo Revit thực hành N.P.D
 (do ThS. KTS. Nguyễn Phước Dự phụ trách)

MỘT SỐ HÌNH ẢNH  

BUỔI TƯ VẤN REVIT LẦN 4 (23/8/2014) 
(Chủ đề: Giải pháp ứng dụng Revit hiệu quả trong doanh nghiệp)

Tư vấn cho các cá nhân và doanh nghiệp có quan tâm đến Revit là hoạt động thường xuyên của Trung tâm Revit thực hành NPD. Buổi tư vấn lần này đặc biệt là số lượng người đăng ký gấp nhiều lần so với số khách dự kiến. Vì vậy, chúng tôi đã rất lấy làm tiếc phải từ chối và hẹn những bạn còn lại ở lần tư vấn kế tiếp. Đây cũng là cách để đảm bảo chất lượng của buổi tư vấn và để khâu tổ chức được chu đáo. Tuy nội dung của buổi tư vấn là giới thiệu "Giải pháp ứng dụng Revit hiệu quả trong doanh nghiệp" có nghĩa là Revit dành cho làm việc nhóm, nhưng đã có nhiều bạn sinh viên đã rất quan tâm. Có lẽ Revit đã dần trở nên quen thuộc với mọi người và ngay cả những bạn sinh viên chưa ra trường đã chuẩn bị cho mình những kiến thức và kỹ năng cần thiết cho công việc sau này. Đề tài hấp dẫn và bổ ích này đã làm các anh chị kỹ sư và kiến trúc sư, nhất là những người có nhiều kinh nghiệm làm việc rất quan tâm vì nó đã cung cấp những kiến thức mới và chìa khóa để có thể tổ chức nhóm làm việc hiệu quả.
Chuyên nghiệp - Vị tha - Dũng cảm - Hòa đồng là 4 phẩm chất cơ bản của thành viên để làm việc trong dây chuyền Revit. Điều này đã làm cho khách tham dự rất thích thú và vỡ òa cho mình nhiều thứ trong việc phối hợp nhóm.
Đã có nhiều câu hỏi, nhiều sự chia sẻ và giao lưu giữa các khách mời nhưng dường như 4 giờ là chưa đủ nên các bạn đã tiếc nuối kéo dài thêm buổi tư vấn thêm hơn một giờ nữa. 
Vâng, cảm ơn sự quan tâm và tình yêu của các bạn dành cho Revit. Chúng tôi sẽ là "sứ giả" hay là "cầu nối" để giúp truyền tải những kiến thức mới, lạ, hữu ích về Revit đến các bạn. Chúng tôi tình nguyện là bạn đồng hành cùng các bạn! 

Nội dung của buổi tư vấn Mô hình quản lý của Revit và Mô hình trên công trường
Đông đảo khách mời đến tham dự Thầy Nguyễn Phước Dự đang trình bày về mô hình B.I.M.
Nhóm sinh viên trường Kiến trúc và HUTECH Nhóm "hợp chủng quốc" gồm nhiều thành phần
Nhóm sinh viên trường Bách Khoa Có cả học viên của Trung tâm
Các anh chị ghi chép cẩn thận phần quản lý trong Revit Phần quản lý công việc đặc biệt được chú ý và ghi chép
Anh Nguyễn Việt Tân phát biểu đầu tiên, anh là người sử dụng Revit đã 5 năm và có nhiều thắc mắc về Revit Structure Bạn Hồ Nghĩa Thuận, học viên cũ đã nhận được Chứng nhận Revit Architecture của Trung tâm đang chia sẻ kinh nghiệm học và làm việc của mình
Bạn Lê Bùi Việt - một kỹ sư XD và là học viên cũ của Trung tâm đã nhận được đến 2 giấy Chứng nhận Structure và Trung cấp - đang chia sẻ kinh nghiệm học và làm Revit Bạn Huỳnh Anh Bảo - người đã "rất hứng thú và nghiên cứu Revit quên ăn" như đã ghi trong bảng đăng ký. Bạn đã rất nhiệt tình tham dự dù ở tận Tây Ninh xa xôi
Kỹ sư XD Trương Ái Phương rất quan tâm đến việc làm việc nhóm trong Revit KTS. Lâm Tử Kiện có rất nhiều thắc mắc trong sử dụng Revit
Bạn Triệu Nhân Ái - dù mới là SV nhưng rất thích tìm hiểu các phần mềm trong đó có Revit Đôi bạn mới làm quen nhưng có vẻ thân thiết từ trước đang trao đổi chuyên môn đến phút cuối
Đã quá 1 giờ kể từ lúc thầy Dự kết thúc bài thuyết trình nhưng đông đảo các bạn vẫn nán lại giao lưu Mái tóc ấn tượng nhất buổi tư vấn!

HỌC REVIT LÀ ĐẦU TƯ CHO TƯƠNG LAI!
Quảng cáo
Trung tâm Revit thực hành NPD http://hocbim.com
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.