logo

Ghi danh học trực tiếp

Ghi danh học Online New

Cách thanh toán

Mua sách Revit điện tử

Địa điểm trung tâm Revit NPD

Thông báo

Icon
Error

nguyenbichloan Offline
#1 Đã gửi : 17/06/2016 lúc 05:12:31(UTC)
nguyenbichloan

Danh hiệu: Administration

Nhóm: CKFinder_UserRole, Administrators
Gia nhập: 09-04-2013(UTC)

CHÚC MỪNG CÔNG TY CDC ĐÀ NẴNG 

Xin chúc mừng công ty CDC Đà Nẵng đã là khách mời của Autodesk University Asean 2016 và đang nắm giữ những cơ hội lớn.

Qua bao nỗ lực, giờ đây công ty đã biến "Giấc mơ Revit" thành hiện thực và trở thành một trong những công ty có khả năng sử dụng Revit chuyên nghiệp nhất. Trước khi đến với Revit, các bạn chỉ mơ ước được hội nhập khu vực, nhưng giờ đây các bạn có thể vươn cao và vươn xa hơn nữa.

Các bạn đã có cơ hội để giới thiệu hệ thống Revit chuyên nghiệp của công ty mình, của đất nước mình đến với đồng nghiệp khắp nơi trên thế giới. Mong rằng đây sẽ là bàn đạp để các bạn bay cao và bay xa hơn nữa, hội nhập với Revit và BIM toàn cầu!

Xin chúc công ty mình sớm biến "Giấc mơ Revit" trở thành "Giấc mơ Revit toàn cầu" nhé. Thầy Dự rất vui về sự kiện này và tự hào về các bạn, về công ty mình!

Ban lãnh đạo công ty CDC Đà Nẵng tại Hội nghị Autodesk University Asean 2016 Cùng với công ty Uni BIM có hệ thống BIM phát triển nhanh nhất trên toàn cầu
CDC Đà Nẵng được giới thiệu tại Hội nghị Autodesk University Asean 2016 Công trình CDC Đà Nẵng thực hiện bằng Revit được giới thiệu tại Hội nghị

HỌC REVIT LÀ ĐẦU TƯ CHO TƯƠNG LAI!
Quảng cáo
Trung tâm Revit thực hành NPD http://hocbim.com
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.