logo

Ghi danh học trực tiếp

Ghi danh học Online New

Cách thanh toán

Mua sách Revit điện tử

Địa điểm trung tâm Revit NPD

Thông báo

Icon
Error

nguyenbichloan Offline
#1 Đã gửi : 29/07/2016 lúc 09:40:52(UTC)
nguyenbichloan

Danh hiệu: Administration

Nhóm: CKFinder_UserRole, Administrators
Gia nhập: 09-04-2013(UTC)

Hỏi: Em  thể học thử 1 buổi trước khi đăng kí học được không?

Trả lời:

Rất tiếc là không bạn nhé. Trước giờ Trung tâm chưa  tiền lệ. Lý do là người học thử thường rơi vào 2 trường hợp:
  1. Không tự tin vào bản thân.
  2. Chưa tin tưởng thầy.

Nếu ở trường hợp 1 thì bạn  thể tự điều chỉnh bản thân những người tự ti, lo lắng rằng họ  khả năng tiếp thu Revit hay là không. Việc lo lắng này là hợp lý với những người hoàn toàn chưa tiếp xúc với kiến thức mới. Tuy nhiên, với Revit thì sự lo lắng này không cần thiết vì Revit dễ học gấp nhiều so với AutoCAD. Với trường hợp của bạn thì càng không vì bạn đã từng sử dụng Revit.

Nếu rơi trường hợp 2 thì bạn nên tìm hiểu thật kỹ về thầy, về Trung tâm trước khi đến học. Trung tâm Revit thực hành NPD thường khuyến khích và cung cấp nhiều thông tin để các bạn tìm hiểu. Thậm chí, khuyến khích các bạn tìm hiểu thông tin ở những nơi khác để bạn có cái nhìn tổng quan và  sự so sánh chính xác hơn. 

Chúng tôi quan niệm, đi học giống như đi trị bệnh, bạn phải tin bác sĩ thì bệnh mới mau hết. Tương tự vậy, bạn  tin thầy bạn học mới mau giỏi. Chúng tôi thường từ chối những học viên không đủ tin tưởng mà đến đăng ký học vì sẽ làm ảnh hưởng trước hết là bản thân của người học và sau đó là ảnh hưởng đến lớp và thầy. Bỏ chút thời gian để tìm hiểu sẽ rất  ích bạn nhé! 

Trung tâm vốn tạo nhiều điều kiện để các bạn tìm hiểu trước khi đăng ký khóa học. Vì vậy các bạn đừng ngại tận dụng những cơ hội này nhé.
Bạn có thể tham khảo chương trình học tại đây 

Và tham quan lớp học Trực tiếp và lớp học Online Tương tác tại đây: 

- Lớp học Revit (Trực tiếp): 

- Lớp Revit Online tương tác:

HỌC REVIT LÀ ĐẦU TƯ CHO TƯƠNG LAI!
Quảng cáo
Trung tâm Revit thực hành NPD http://hocbim.com
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.